Tìm theo hãng

Module quang SFP APTEK APS1115-20

Thông số sản phẩm
Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps.Loại tín hiệu: Single-Mode.Cổng kết nối quang: LCBước sóng phát Tx: 1550nm.Bước sóng thu Rx: 1310nm.Khoảng cách truyền dữ liệu: 20km.Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.
ID: 1506
Tình trạng: Còn hàng
Lượt xem: 2098
Thương hiệu:
Giá bán: 325.000đ
Bảo hành: 12 tháng
Hot Chính Sách Bảo Hành Tận Nơi Sử Dụng
Hot Giao hàng toàn quốc
Yên Tâm Mua Sắm Tại
• Đội ngũ kỹ thuật tư vấn chuyên sâu • Thanh toán thuận tiện • Sản phẩm 100% chính hãng • Bảo hành tận nơi • Giá cạnh tranh nhất thị trường • Hỗ trợ giao hàng và cài đặt tận nơi
Liên Hệ Với Kinh Doanh Online

Video Review

Video đang cập nhật ...

Đánh giá sản phẩm Module quang SFP APTEK APS1115-20

Module quang SFP là gì?

Module quang về cơ bản cũng giống như bộ chuyển đổi quang điện hay gọi là Converter quang, Module quang SFP được biết đến là thiết bị tối quan trọng trong quá trình thu, phát tín hiệu của ngành công nghệ viễn thông.

Module quang có kích thước nhỏ gọn chỉ như một chiếc USB có khả năng cắm nóng vào các thiết bị. Module quang SFP là một giao thức kết nối và chuyển đổi được thiết kế với hệ thống cổng (khe cắm) đạt chuẩn SFP (viết tắt của Small Form Factor). Mỗi module quang đều có 2 đầu một gắn với các Router, Switch… và đầu còn lại gắn với dây nhảy quang.

APTEK APS1115-20
APTEK APS1115-20

APTEK APS1115-20

– Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps.

– Loại tín hiệu: Single-Mode.

– Cổng kết nối quang: LC

– Bước sóng phát Tx: 1550nm.

– Bước sóng thu Rx: 1310nm.

– Khoản cách truyền dữ liệu: 20km.

– Tương thích với: RoHS, SFF8472.

– Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.

– Hỗ trợ DDM.

– Nhiệt độ hoạt động: 0ºC ~ 70ºC.

– Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95%.

Thông số sản phẩm đầy đủ

Thương hiệu: APTEK Mã: APS1115-20 Giao tiếp quang:

- Loại tín hiệu: Single-Mode.
- Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu. - Cổng kết nối quang: LC

Bước sóng truyền: 1310 nm/ 1550 nm Khoảng cách truyền: 20Km Tính năng khác của SFP: Tương thích với: RoHS, SFF8472. Hỗ trợ DDM.

Đánh giá nhận xét

5
rate
0 Đánh giá
  • 5
    0 Đánh giá
  • 4
    0 Đánh giá
  • 3
    0 Đánh giá
  • 2
    0 Đánh giá
  • 1
    0 Đánh giá
Chọn đánh giá của bạn
Quá tuyệt vời

75561

Thông số kỹ thuật

Thương hiệu: APTEK Mã: APS1115-20 Giao tiếp quang:

- Loại tín hiệu: Single-Mode.
- Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu. - Cổng kết nối quang: LC

Bước sóng truyền: 1310 nm/ 1550 nm Khoảng cách truyền: 20Km Tính năng khác của SFP: Tương thích với: RoHS, SFF8472. Hỗ trợ DDM.

STTMÃ HÀNGTÊN HÀNG

ĐỈNH VÀNG COMPUTER - TP. HỒ CHÍ MINH

Địa chỉ: 373/1/2B Lý Thường Kiệt, Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh - Xem chỉ đường

Hotline: 0937.875.885

Kỹ thuật: 028.38.688.131

Email: [email protected]

ĐỈNH VÀNG COMPUTER - BÌNH DƯƠNG

Địa chỉ: Đường D38, Khu dân cư Việt - Singapore, Phường An Phú, TX Thuận An, Tỉnh Bình Dương - Xem chỉ đường

Hotline: 0937.875.885

Kỹ thuật: 028.38.688.131

Email: [email protected]

ĐỈNH VÀNG COMPUTER - TP THỦ ĐỨC

Địa chỉ: 157 Ngô Quyền, P. HIệp Phú, TP. Thủ Đức, TP. HCM - Xem chỉ đường

Hotline: 0937.875.885

Kỹ thuật: 028.38.688.131

Email: [email protected]

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ ĐỈNH VÀNG
©2012 - 2022 GPKD số: 0311518323 do Sở KH & ĐT Thành phố Hồ Chí Minh, tại phòng Đăng Kí Kinh Doanh thay đổi lần ba vào ngày 29 tháng 04 năm 2022.

Bản quyền thuộc về www.dinhvangcomputer.vn

KẾT NỐI VỚI CHÚNG TÔI