Tìm theo hãng

APTEK AP110-20S - Chuyển đổi quang điện Media Converter

Thông số sản phẩm
Thương hiệu: APTEKMã: AP110-20SGiao tiếp quang: 1000Mbps Slot SFPGiao tiếp điện: 10/100/1000Mbit/s RJ45 portBước sóng truyền: Single-Mo
ID: 1503
Tình trạng: Còn hàng
Lượt xem: 2228
Thương hiệu:
Giá bán: 435.000đ
Bảo hành: 12 tháng
Hot Chính Sách Bảo Hành Tận Nơi Sử Dụng
Hot Giao hàng toàn quốc
Yên Tâm Mua Sắm Tại
• Đội ngũ kỹ thuật tư vấn chuyên sâu • Thanh toán thuận tiện • Sản phẩm 100% chính hãng • Bảo hành tận nơi • Giá cạnh tranh nhất thị trường • Hỗ trợ giao hàng và cài đặt tận nơi
Liên Hệ Với Kinh Doanh Online

Video Review

Video đang cập nhật ...

Đánh giá sản phẩm APTEK AP110-20S - Chuyển đổi quang điện Media Converter

Bộ chuyển đổi quang điện là gì?

Bộ chuyển đổi quang điện(Fiber Optic Media Converter) là sản phẩm được chuyển từ tín hiệu dạng điện sang tín hiệu dạng quang và ngược lại.

Bộ chuyển đổi qung điện chuyển đổi tín hiệu chạy trên mạng cáp đồng sang tín hiệu chạy trên mạng cáp quang mà không cần thay đổi toàn bộ hệ thống mạng. Dựa trên chức năng này, người điều hành mạng có thể nâng cấp hệ thống từ cáp đồng(cáp xoắn cặp UTP, FTP) lên cáp quang mà chỉ tốn rất ít ngân sách, nhân lực và thời gian.

APTEK AP110-20S
APTEK AP110-20S

Chuyển đổi quang điện Media Converter APTEK AP110-20S

– Loại tín hiệu: Single-Mode hoặc Multi-Mode.

– Tốc độ truyền: 1G

– Khoảng cách truyền: 20km

Thông số sản phẩm đầy đủ

Thương hiệu: APTEK Mã: AP110-20S Giao tiếp quang: 1000Mbps Slot SFP Giao tiếp điện: 10/100/1000Mbit/s RJ45 port Bước sóng truyền: Single-Mode: 1310/1550nm

Đánh giá nhận xét

5
rate
0 Đánh giá
  • 5
    0 Đánh giá
  • 4
    0 Đánh giá
  • 3
    0 Đánh giá
  • 2
    0 Đánh giá
  • 1
    0 Đánh giá
Chọn đánh giá của bạn
Quá tuyệt vời

49662

Thông số kỹ thuật

Thương hiệu: APTEK Mã: AP110-20S Giao tiếp quang: 1000Mbps Slot SFP Giao tiếp điện: 10/100/1000Mbit/s RJ45 port Bước sóng truyền: Single-Mode: 1310/1550nm

STTMÃ HÀNGTÊN HÀNG

ĐỈNH VÀNG COMPUTER - TP. HỒ CHÍ MINH

Địa chỉ: 373/1/2B Lý Thường Kiệt, Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh - Xem chỉ đường

Hotline: 0937.875.885

Kỹ thuật: 028.38.688.131

Email: [email protected]

ĐỈNH VÀNG COMPUTER - BÌNH DƯƠNG

Địa chỉ: Đường D38, Khu dân cư Việt - Singapore, Phường An Phú, TX Thuận An, Tỉnh Bình Dương - Xem chỉ đường

Hotline: 0937.875.885

Kỹ thuật: 028.38.688.131

Email: [email protected]

ĐỈNH VÀNG COMPUTER - TP THỦ ĐỨC

Địa chỉ: 157 Ngô Quyền, P. HIệp Phú, TP. Thủ Đức, TP. HCM - Xem chỉ đường

Hotline: 0937.875.885

Kỹ thuật: 028.38.688.131

Email: [email protected]

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ ĐỈNH VÀNG
©2012 - 2022 GPKD số: 0311518323 do Sở KH & ĐT Thành phố Hồ Chí Minh, tại phòng Đăng Kí Kinh Doanh thay đổi lần ba vào ngày 29 tháng 04 năm 2022.

Bản quyền thuộc về www.dinhvangcomputer.vn

KẾT NỐI VỚI CHÚNG TÔI