Chuyển đổi quang điện Media Converter APTEK AP110-20S-PoE

1.080.000

Chính sách hiện đang áp dụng với sản phẩm
  • Do tình hình Covid diễn biến phức tạp, vui lòng liên hệ trước khi đặt hàng
  • Hỗ trợ cài đặt miễn phí tại TPHCM - Bình Dương ( Xem chi tiết )
Giá VAT: Đã bao gồm
Bảo hành: 12 tháng
SKU: AP110-20S-PoE

Mô tả sản phẩm

Chuyển đổi quang điện Media Converter APTEK AP110-20S-PoE

  • 1 port quang SFP, dùng gắn module quang SFP 1 hoặc 2 sợi, Single/Multi mode, cự ly theo yêu cầu sử dụng
  • 1 port LAN Gigabit cấp nguồn PoE chuẩn 802.3af/at, 30W cho Camera, WiFi Outer
  • Truyền tín hiệu điện lên đến 100m với cáp DINTEK, APTEK Copper – Nguồn Adaptor đi kèm AC100 ~ 240V, DC 52V, 1.25A

    Yêu cầu gọi lại

    Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại cho bạn ngay với cú pháp [Số điện thoại + Lời nhắn]

    ( Hotline/Zalo : 0902 567 239 )

    VIDEO SẢN PHẨM


    Chuyển đổi quang điện Media Converter APTEK AP110-20S-PoE

    – Bộ chuyển đổi quang điện (Fiber Optic Media Converter) là sản phẩm được chuyển từ tín hiệu dạng điện sang tín hiệu dạng quang và ngược lại.

    – Bộ chuyển đổi quang điện chuyển đổi tín hiệu chạy trên mạng cáp đồng sang tín hiệu chạy trên mạng cáp quang mà không cần thay đổi toàn bộ hệ thống mạng.

    – Hỗ trợ 1 port quang SFP, dùng gắn module quang SFP 1 hoặc 2 sợi.

    – Loại tín hiệu: Single/Multi mode, cự ly theo yêu cầu sử dụng.

    – Hỗ trợ 1 port LAN Gigabit cấp nguồn PoE chuẩn 802.3af/at.

    – Công suất: 30W cho camera, WiFi Outer.

    – Truyền tín hiệu điện lên đến 100 mét với cáp DINTEK, APTEK Copper.

    – Hỗ trợ chức năng cấp nguồn qua mạng PoE.

     

    Review Chuyển đổi quang điện Media Converter APTEK AP110-20S-PoE

    5 0% | 0 đánh giá
    4 0% | 0 đánh giá
    3 0% | 0 đánh giá
    2 0% | 0 đánh giá
    1 0% | 0 đánh giá
    Đánh giá Chuyển đổi quang điện Media Converter APTEK AP110-20S-PoE
    Gửi ảnh thực tế
    0 ký tự (Tối thiểu 10)
      +

      Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Giới thiệu

      Chưa có đánh giá nào.

      Chưa có bình luận nào

      CẤU HÌNH CHI TIẾT


      Thương hiệu: APTEK

      Mã: AP110-20S-PoE

      Nguồn: Adaptor đi kèm 100 ~ 240VAC, 52VDC/ 1.25A.

      Nhiệt độ hoạt động: 0ºC ~ 70ºC.

      Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95%.

      Hotline: 0902.567.239