Module cổng quang MiniGBIC TP-Link TL-SM311LS

590.000

Chính sách hiện đang áp dụng với sản phẩm
  • Do tình hình Covid diễn biến phức tạp, vui lòng liên hệ trước khi đặt hàng
  • Có kỹ thuật chuyên môn hỗ trợ cài đặt, hướng dẫn sử dụng, và khắc phục sự cố
Giá VAT: Đã bao gồm
Bảo hành: 36 Tháng
SKU:


Mô tả sản phẩm

Module cổng quang MiniGBIC TL-SM311LS TP-Link là sản phẩm của hãng TP-Link với thiết kế nhỏ gọn, tiết kiệm chi phí và dễ dàng lắp đặt. Bên cạnh đó, MiniGBIC TL-SM311LS TP-Link hoạt động ở nhiệt độ từ 0℃~70℃, tốc độ truyền tải dữ liệu 1.25Gbps và tương thích với kiểu quang singlemode.

    Yêu cầu gọi lại

    Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại cho bạn ngay với cú pháp [Số điện thoại + Lời nhắn]

    ( Hotline/Zalo : 0902 567 239 )

    VIDEO SẢN PHẨM


    Module cổng quang MiniGBIC TP-Link TL-SM311LS là sản phẩm của hãng TP-Link với thiết kế nhỏ gọn, tiết kiệm chi phí và dễ dàng lắp đặt. Bên cạnh đó, MiniGBIC TL-SM311LS TP-Link hoạt động ở nhiệt độ từ 0℃~70℃, tốc độ truyền tải dữ liệu 1.25Gbps và tương thích với kiểu quang singlemode.

    module quang TP-Link TL-SM311LS

    TP-Link TL-SM311LS – Module SFP Gigabit

    TP-Link TL-SM311LS – Module SFP Gigabit là module cổng quang cho môi trường truyền dẫn Signle Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa từ 10km đến 20km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module cổng quang SFP TL-SM311LS​​ hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP TL-SM311LS​​ vào các thiết bị chuyển mạch (Switch), thiết bị định tuyến (Router) của TP-Link mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP TL-SM311LS​​ được cắm vào.

    TP-Link-TL-SM311LS

    Thông tin sản phẩm TP-Link TL-SM311LS – Module SFP Gigabit

    Thiết kế mạng LAN với khoảng cách truyền dẫn 10km đến 20km

    TL-SM311LS​​​ được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi từ 10km đến 20km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. Với tốc độ truyền dẫn 1G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng TL-SM311LS​ để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 – 50 users.

    Truyền dẫn tín hiệu mạnh mẽ

    Nếu TL-SM311LS​​​ được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì TL-SM311LS​​ có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

    Thao tác sử dụng đơn giản

    TP Link TL-SM311LS – Module SFP Gigabit cho phép bạn thay thế, cắm SFP TL-SM311LS​​ vào các thiết bị chuyển mạch (Switch), thiết bị định tuyến (Router) của TP-Link mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP TL-SM311LS​​ được cắm vào.

    Review Module cổng quang MiniGBIC TP-Link TL-SM311LS

    5 0% | 0 đánh giá
    4 0% | 0 đánh giá
    3 0% | 0 đánh giá
    2 0% | 0 đánh giá
    1 0% | 0 đánh giá
    Đánh giá Module cổng quang MiniGBIC TP-Link TL-SM311LS
    Gửi ảnh thực tế
    0 ký tự (Tối thiểu 10)
      +

      Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Giới thiệu

      Chưa có đánh giá nào.

      Chưa có bình luận nào

      CẤU HÌNH CHI TIẾT


      THÔNG SỐ KỸ THUẬT

      • Chuẩn và Giao thức:  IEEE 802.3z, CSMA/CD, TCP/IP
      • Power Supply 3.3V
      • Safety & Emission FCC, CE
      • Wave Length 1310nm
      • Cabel Fiber chế độ Single
      • Loại cáp 9/125 μm Single-mode
      • Chiều dài cáp tối đa 10km
      • Tốc độ dữ liệu 1.25Gbps
      • Loại cổng LC/UPC
      • Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0℃~70℃ (32℉~158℉)
      • Nhiệt độ lưu trữ: -40℃~80℃ (-40℉~176℉)
      • Độ ẩm hoạt động: 10%~90% không ngưng tụ
      • Độ ẩm lưu trữ: 5%~90% không ngưng tụ
      Hotline: 0902.567.239